Binciken TronHoo akan Fasahar Buga 3D

TRONHOO 3D PRINTING

Shekaru hudu ke nan da kafa kamfanin TronHoo da Shugaba Dr. Shou ya yi a Shenzhen.Kamar yadda kamfanin ke haɓakawa da haɓakawa a fagen bugu na 3D (wanda kuma ake kira ƙari masana'antu), kuma yana ba da ƙasar mahaifar da kasuwannin duniya tare da ingantattun hanyoyin bugu na tebur na 3D.Bari mu koma baya tare da Dr. Shou kuma mu tattauna yadda ya hango masana'antar da ke shaida ci gaba cikin sauri da kuma yadda TronHoo ya zaɓi waƙa mai rarrafe da ke kai hari ga duk masu amfani da ƙarshen waɗanda ke son bincika fasahar juyin juya hali da yin abubuwan ƙirƙira a cikin kullun. rayuwa da aiki.

A kusa da shekarun 2013-2014, 3D bugu ya ga sauri sauri a cikin mahaifarsa.Saboda saurin aiwatar da samfur, ƙananan farashi, kuma mafi kyawun bugun bugu lokacin da aka zo bugu dalla-dalla sassa ko ayyuka masu rikitarwa waɗanda masana'antar keɓancewa ba za ta iya gamsar da su ba, fasahar bugu 3D an yi amfani da shi sosai a sararin samaniya, injiniyan injiniya, sufuri, likitanci, gini, fashion, fasaha, ilimi da sauransu.Maimakon ƙarfe ƙari masana'antu, Dr. Shou kafa TronHoo a Shenzhen tare da rukuni na high tech talanti da kuma zaɓaɓɓen polymer ƙari masana'antu a matsayin farkon 3D bugu tafiya.

“Akwai bambance-bambance don yanayin aikace-aikacen bugu na 3D a cikin Rukunin Arewa da Kudancin Kudancin.Rukunin Arewa yana nufin kamfanonin da ke yankin arewacin ƙasarmu kuma galibi suna mai da hankali kan masana'antar ƙari na ƙarfe saboda akwai abokan ciniki da yawa daga masana'antu na gargajiya, sararin samaniya, da injiniyoyi."In ji Dokta Shou, "A yankin tattalin arziki na Great Bay, kamfanonin da suka ƙware a bugu na 3D kamar yadda Rukunin Kudancin suka fi mai da hankali kan masana'antar ƙari na polymer.Tare da babban fa'ida dangane da albarkatun ƙasa, ƙwararrun ƙwararrun fasaha da yanayin ƙasa, ƙungiyar ta Kudu ta fi dacewa da masana'antu kamar likitanci, kayan ado, zane-zane, kayan wasan yara da masana'antu. "

"TronHoo yana nufin faɗaɗa aikace-aikacen fasahar bugu na 3D a cikin rayuwar yau da kullun na mutane da aiki tun lokacin da aka kafa."Inji Dr. Shou.Ƙarfafa ta ƙungiyar gwaninta a injiniyan injiniya, kimiyyar kayan aiki, lantarki da injiniyan bayanai, da sarrafawa mai hankali, TronHoo ya fara da firintocin FDM 3D na tebur, yana ba da masu ƙirƙira daga masana'anta, ƙira, ilimi, fasaha da fasaha, kayan gida, da kayan wasan yara mai araha mai araha. , mai sauƙin saitawa da amfani da firintocin 3D tare da ingantaccen aiki.Tare da fiye da shekaru 6 na gwaninta a cikin masana'antar bugu na 3D da ƙungiyar R&D waɗanda ke nutsewa cikin ƙididdigewa da aikace-aikacen fasahar bugu na 3D tare da ɗimbin abubuwan haƙƙin mallaka, TronHoo yanzu a hankali yana faɗaɗa fayil ɗin samfurin sa zuwa na'urar firintocin LCD 3D, bugu 3D. filaments, da na'urorin zana Laser.

"TronHoo yanzu yana ba da ƙwarin gwiwar abubuwan ƙirƙira na yau da kullun na mutane tare da fasahar bugu na 3D kuma suna kawo canji."Inji Dr. Shou."Yana kan hanyar kawo bugu na 3D a cikin rayuwar yau da kullum."


Lokacin aikawa: Nuwamba-30-2021